| Nhiệt độ Curie | 450 ° C. |
|---|---|
| Lợi thế cạnh tranh | Chịu nhiệt độ cao |
| Tỉ trọng | 4,9 g/cm3 |
| Hướng từ hóa | Trục |
| Kích cỡ | (R51.8mm-r43.1mm)×39.0mm |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (Đại lục), |
|---|---|
| cưỡng chế nội tại | 240-280 KA/m |
| Tiêu chuẩn | ISO9001/ROHS/ |
| Sản phẩm năng lượng từ tính | 27-30 KJ/m3 |
| Ứng dụng | Động cơ, Loa, Bộ tách từ |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
|---|---|
| cưỡng chế | 235-275 KA/m |
| Tỉ trọng | 4,8-5,2 G/cm3 |
| Mẫu số | Số mô hình chung |
| Nhiệt độ làm việc tối đa | Lên đến 200 ° C. |
| Size | (R51.8mm-r43.1mm)×39.0mm |
|---|---|
| Type | Permanent |
| Package Size | 340mm×255mm×75mm |
| Competitive Advantage | High Temperature Resistance |
| Coercivity | 235-275 KA/m |
| Processing | Wet Molding |
|---|---|
| Raw Material | NdFeB+PPS |
| Max Working Temperature | Up To 200°C |
| Maximumenergyproduct | 2.0 - 4.0 MGOe |
| Type | Permanent |
| Size | (R75mm-r75mm)×44mm |
|---|---|
| Cost | Low To Moderate |
| Shape | Customizable (e.g., Ring, Block, Arc) |
| Operatingtemperaturerange | -40 To 250 °C |
| Quantity Per Carton | 720pcs |
| Cost | Low To Moderate |
|---|---|
| Max Operating Temperature | 250°C |
| Type | Anisotropic Sintered Magnet |
| Standard | ISO9001/ROHS/ |
| Quantity Per Carton | 720pcs |
| Application | Universal Motor |
|---|---|
| Operatingtemperaturerange | -40 To 250 °C |
| Cost | Low To Moderate |
| Color | Dark Gray To Black |
| Coating | No Coating |
| Size | (R75mm-r75mm)×44mm |
|---|---|
| Maximumenergyproduct | 2.0 - 4.0 MGOe |
| Processing | Wet Molding |
| Max Working Temperature | Up To 200°C |
| Magnetization | Multi-Poles |