| Hải cảng | Luzhou, Trung Quốc |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm | Claw Pole Generator Blocks |
|---|---|
| Chứng nhận | IATF 16949 |
| Đơn xin | Bộ khởi động ô tô |
| Hình dạng | Tờ giấy |
| Lớp | Y30H-1, Y30H-2, Y32, Y33, Y26H-2, Y28H-2, FB9H |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Tỉ trọng | 4,5-5,1g / cm3 |
| Size | (R75mm-r75mm)×44mm |
|---|---|
| Cost | Low To Moderate |
| Shape | Customizable (e.g., Ring, Block, Arc) |
| Operatingtemperaturerange | -40 To 250 °C |
| Quantity Per Carton | 720pcs |
| Cost | Low To Moderate |
|---|---|
| Max Operating Temperature | 250°C |
| Type | Anisotropic Sintered Magnet |
| Standard | ISO9001/ROHS/ |
| Quantity Per Carton | 720pcs |
| Application | Universal Motor |
|---|---|
| Operatingtemperaturerange | -40 To 250 °C |
| Cost | Low To Moderate |
| Color | Dark Gray To Black |
| Coating | No Coating |