| Hải cảng | Luzhou, Trung Quốc |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
| màu sắc | xám |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Hải cảng | Luzhou, Trung Quốc |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| màu sắc | Than màu xám |
| Mẫu số | Oem |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Thùng, Hộp, Pallet |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục) |
| Hình dạng | Đĩa, Khối, Xi lanh, Vòng, Vòng cung |
| Hàng hiệu | JOINT-MAG |
|---|---|
| Số mô hình | Oem |
| Br | 430 mT |
| HCB | 310 KA / m |
| HCJ | 395 KA / m |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Số mô hình | C05-9 |
| Size | (R75mm-r75mm)×44mm |
|---|---|
| Cost | Low To Moderate |
| Shape | Customizable (e.g., Ring, Block, Arc) |
| Operatingtemperaturerange | -40 To 250 °C |
| Quantity Per Carton | 720pcs |
| Cost | Low To Moderate |
|---|---|
| Max Operating Temperature | 250°C |
| Type | Anisotropic Sintered Magnet |
| Standard | ISO9001/ROHS/ |
| Quantity Per Carton | 720pcs |
| Application | Universal Motor |
|---|---|
| Operatingtemperaturerange | -40 To 250 °C |
| Cost | Low To Moderate |
| Color | Dark Gray To Black |
| Coating | No Coating |