| Magnetic Property | Anisotropic |
|---|---|
| Max Working Temperature | Up To 200°C |
| Application | Motors, Speakers, Sensors, Magnetic Separators, Etc. |
| Max Operating Temperature | 250°C |
| Magnetic Orientation | Isotropic, Anisotropic |
| Mẫu số | Số mô hình chung |
|---|---|
| Nhãn hiệu | chung-Mag |
| Nhiệt độ làm việc tối đa | Lên đến 200 ° C. |
| Định hướng từ tính | Đẳng hướng, dị hướng |
| Nhiệt độ làm việc | 250 |
| Định hướng từ tính | Đẳng hướng, dị hướng |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc tối đa | Lên đến 200 ° C. |
| Gói vận chuyển | Theo yêu cầu của bạn |
| Nhiệt độ làm việc | 250 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
| Hải cảng | Luzhou, Trung Quốc |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Hải cảng | Luzhou, Trung Quốc |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Loại | Arc, Phân đoạn |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Số mô hình | Tổng quan |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Hình dạng | Bộ phận |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Đăng kí | Máy điều hòa không khí biến tần |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Vật tư | SrO. SrO. 6Fe2O3 6Fe2O3 |
| Số mô hình | Oem |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| công suất hàng năm | 5000 / T |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| màu sắc | Than màu xám |