| Hướng từ hóa | Trục |
|---|---|
| Sức chịu đựng | +/- 0,05mm |
| Tiêu chuẩn | ISO9001/ROHS/ |
| Kích thước gói | 340mm×255mm×75mm |
| Tỉ trọng | 4,9 g/cm3 |
| Magnetic Property | Anisotropic |
|---|---|
| Max Working Temperature | Up To 200°C |
| Application | Motors, Speakers, Sensors, Magnetic Separators, Etc. |
| Max Operating Temperature | 250°C |
| Magnetic Orientation | Isotropic, Anisotropic |
| Mẫu số | Số mô hình chung |
|---|---|
| Nhãn hiệu | chung-Mag |
| Nhiệt độ làm việc tối đa | Lên đến 200 ° C. |
| Định hướng từ tính | Đẳng hướng, dị hướng |
| Nhiệt độ làm việc | 250 |
| Định hướng từ tính | Đẳng hướng, dị hướng |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc tối đa | Lên đến 200 ° C. |
| Gói vận chuyển | Theo yêu cầu của bạn |
| Nhiệt độ làm việc | 250 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
| Max Operating Temperature | 250°C |
|---|---|
| Coercivity | 235-275 KA/m |
| Application | Motors, Speakers, Sensors, Magnetic Separators, Etc. |
| Max Working Temperature | Up To 200°C |
| Magnetic Orientation | Isotropic, Anisotropic |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Số mô hình | Tổng quan |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Hình dạng | Bộ phận |
| Loại | NGÓI MAGNET cho bộ phận khởi động |
|---|---|
| Mẫu số | OEM., Vĩnh viễn |
| Gói vận chuyển | Thùng, Hộp, Pallet |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục) |
| Mẫu số | Oem |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Carton. Thùng carton. Pallet. Pallet. |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục) |
| Hình dạng | Hình dạng cốc |
| Mẫu số | Tổng quan |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Pallet gỗ Carton |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục) |
| Bưu kiện | Gói đặc biệt theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | NGÓI MAGNET |
|---|---|
| Mẫu số | Số mô hình chung |
| Gói vận chuyển | Pallet gỗ Carton |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Số mô hình | Oem |