| Trị giá | Thấp |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | Cao |
| Sức mạnh từ tính | Cao |
| mật độ từ thông | Cao |
| Vật liệu | Ferrite |
| sản phẩm năng lượng | Cao |
|---|---|
| cưỡng chế nội tại | Cao |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | Cao |
| mật độ từ thông | Cao |
| Vật liệu | Ferrite |
| sản phẩm năng lượng | Cao |
|---|---|
| Trị giá | Thấp |
| cưỡng chế nội tại | Cao |
| tàn dư | Cao |
| mật độ từ thông | Cao |
| Mẫu số | JC-Y3932, JC-Y4127, JC-Y4231 |
|---|---|
| Kích cỡ | (R53.4mm-r48.4mm)×52mm |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
| Vật liệu | Ferrite |
| Kích thước | Như tùy chỉnh |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Mẫu số | JC-Y3932, JC-Y4127, JC-Y4231 |
| Sáng tác | nam châm ferit |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
| Vật liệu | Ferrite |
| Shape | Block |
|---|---|
| Composition | Ferrite Magnet |
| Max Operating Temperature | 250°C |
| Origin | Sichuan, China (Mainland) |
| Model No | JC-Y3932, JC-Y4127, JC-Y4231 |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (Đại lục) |
|---|---|
| Hình dạng | Khối |
| Vật liệu | Ferrite |
| Mẫu số | JC-Y3932, JC-Y4127, JC-Y4231 |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
| Intrinsic Coercivity | High |
|---|---|
| Remanence | High |
| Flux Density | High |
| Coercivity | High |
| Cost | Low |
| Temperature Resistance | High |
|---|---|
| Remanence | High |
| Energy Product | High |
| Corrosion Resistance | High |
| Coercivity | High |
| Magnetic Strength | High |
|---|---|
| Corrosion Resistance | High |
| Remanence | High |
| Cost | Low |
| Material | Ferrite |