| Energy Product | High |
|---|---|
| Temperature Resistance | High |
| Intrinsic Coercivity | High |
| Corrosion Resistance | High |
| Material | Ferrite |
| Magnetic Strength | High |
|---|---|
| Temperature Resistance | High |
| Corrosion Resistance | High |
| Material | Ferrite |
| Intrinsic Coercivity | High |
| Vật liệu | Ferit |
|---|---|
| Trị giá | thấp |
| cưỡng chế | Cao |
| mật độ từ thông | Cao |
| cưỡng chế nội tại | Cao |
| Temperature Resistance | High |
|---|---|
| Magnetic Strength | High |
| Energy Product | High |
| Flux Density | High |
| Maximum Operating Temperature | High |
| Vật liệu | Ferrite |
|---|---|
| Chịu nhiệt độ | Cao |
| Sức mạnh từ tính | Cao |
| Trị giá | Thấp |
| tàn dư | Cao |
| tàn dư | Cao |
|---|---|
| cưỡng chế nội tại | Cao |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | Cao |
| Chịu nhiệt độ | Cao |
| Vật liệu | Ferrite |
| Chịu nhiệt độ | Cao |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | Cao |
| sản phẩm năng lượng | Cao |
| Sức mạnh từ tính | Cao |
| cưỡng chế nội tại | Cao |
| Vật liệu | Ferrite |
|---|---|
| Mẫu số | JC-Y3932, JC-Y4127, JC-Y4231 |
| Hình dạng | Khối |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (Đại lục) |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
| Max Operating Temperature | 250°C |
|---|---|
| Dimension | As Customized |
| Origin | Sichuan, China (Mainland) |
| Shape | Block |
| Size | (R53.4mm-r48.4mm)×52mm |
| Coercivity | High |
|---|---|
| Energy Product | High |
| Magnetic Strength | High |
| Remanence | High |
| Corrosion Resistance | High |