| Nhãn hiệu | chung-Mag |
|---|---|
| Mẫu số | Số mô hình chung |
| Ứng dụng | Động cơ, Loa, Cảm biến, Bộ tách từ, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
| Nhiệt độ làm việc | 250 |
| Thành phần | Nam châm Ferrite |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Mã HS | 8505190090 |
| tên sản phẩm | Nam châm vĩnh cửu Ferrite |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Số mô hình | L202 |
| Vải vóc | SrO. SrO. 6Fe2O3 6Fe2O3 |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Nam châm Ferrite vĩnh viễn công nghiệp |
| Đơn xin | Xe máy ACG 11 cực, 18 cực |
| tính năng | Công nghệ cao |
| Hình dạng | Tờ giấy |
| Mẫu số | OEM. |
|---|---|
| Hải cảng | Luzhou, Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Pallet gỗ Carton |
| Nhãn hiệu | Vật liệu từ tính JOINT-MAG |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục) |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO/TS16949 |
| Nhãn hiệu | chung-Mag |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Đăng kí | máy bơm ô tô |
| Mẫu số | JC-Y3932, JC-Y4127, JC-Y4231 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| MÃ HS | 8505190090 |
| Hải cảng | Luzhou, Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Số mô hình | C05-9 |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Đơn xin | Bơm nhiên liệu |
| Thương hiệu | chung-Mag |
|---|---|
| Chứng nhận | IATF 16949 |
| Mật độ | 4,5-5,1g/cm3 |
| Curie Nhiệt độ | 460-480°C |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (Đại lục) |