| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Hình dạng | Arc, Phân đoạn |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Vật chất | SrO. SrO. 6Fe2O3 6Fe2O3 |
| Gói vận chuyển | Thùng carton, Pallet gỗ, Gói tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục) |
| Chứng nhận | IATF 16949 |
| Tỉ trọng | 4,5-5,1g / cm3 |
| Hải cảng | Thượng Hải, Trung Quốc |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Thùng carton, Pallet gỗ, Gói tùy chỉnh |
| Chứng nhận | IATF 16949 |
| Loại hình | Dài hạn |
| Đăng kí | Nam châm công nghiệp, Nam châm động cơ |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Lớp | Y33, Y30H-2, v.v. |
| Gói vận chuyển | Pallet gỗ thùng carton |
|---|---|
| Nhãn hiệu | JOINT-MAG, Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục), |
| màu sắc | Than màu xám |
| Hình dạng | Khối, vòng cung, phân đoạn |
| Magnetic Orientation | Isotropic, Anisotropic |
|---|---|
| Classification | Ferrite Strontium Powder |
| Operatingtemperaturerange | -40 To 250 °C |
| Color | Dark Gray To Black |
| Coating | No Coating |
| Operatingtemperaturerange | -40 To 250 °C |
|---|---|
| Classification | Ferrite Strontium Powder |
| Remanence (Br) | 0.3 - 0.45 T |
| Max Working Temperature | Up To 200°C |
| Type | Anisotropic Sintered Magnet |
| Cost | Low To Moderate |
|---|---|
| Magnetic Orientation | Isotropic, Anisotropic |
| Standard | ISO9001/ROHS/ |
| Max Working Temperature | Up To 200°C |
| Type | Anisotropic Sintered Magnet |
| Resistance | High Electrical Resistivity |
|---|---|
| Working Temperature | -80~150℃ |
| Color | Black |
| Trademark | JOINT-MAG, Joint-Mag |
| Processing Technology | Wet Molding |
| Maximumenergyproduct | 2.0 - 4.0 MGOe |
|---|---|
| Coercivity | ≥ 1500 Oe |
| Magnetization | Multi-Poles |
| Feature | Strong Magnet |
| Type | Permanent |