| Mẫu số | JM19 |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | Dài hạn |
| Nhãn hiệu | Vật liệu từ tính JOINT-MAG |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục) |
| Phạm vi sử dụng | khởi động của 70cc, 100cc, 135cc, 250cc |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | JM19 |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | Dài hạn |
| Nhãn hiệu | Vật liệu từ tính JOINT-MAG |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (Đại lục) |
| Phạm vi sử dụng | bộ khởi động 70cc, 100cc, 135cc, 250cc |
| Thương hiệu | chung-Mag |
|---|---|
| Chứng nhận | IATF 16949 |
| Mật độ | 4,5-5,1g/cm3 |
| Curie Nhiệt độ | 460-480°C |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (Đại lục) |
| Remanence | High |
|---|---|
| Coercivity | High |
| Material | Ferrite |
| Flux Density | High |
| Corrosion Resistance | High |
| Maximumenergyproduct | 2.0 - 4.0 MGOe |
|---|---|
| Shape | Customizable (e.g., Ring, Block, Arc) |
| Composition | Anisotropic Strontium Ferrite |
| Max Working Temperature | Up To 200°C |
| Feature | Strong Magnet |
| Mẫu số | Khác, vĩnh viễn |
|---|---|
| Hải cảng | Luzhou, Trung Quốc |
| Gói vận chuyển | Pallet gỗ thùng carton |
| Nhãn hiệu | Joint Mag, Joint-Mag |
| Loại | Nam châm Ferrite động cơ quạt cực, bóng mờ vĩnh viễn |
| tên sản phẩm | Ngói nam châm Ferrite |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Lớp | JC-Y3939; JC-Y3939; JC-Y4041; JC-Y4041; JC-Y4127 JC-Y4127 |
| tên sản phẩm | nam châm ferrite cho bộ khởi động ô tô |
|---|---|
| Vật chất | SrO · 6Fe2O3 |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Nhãn hiệu | JOINT-MAG, Joint-Mag |
|---|---|
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục), |
| Số mô hình | Dài hạn |
| Kích cỡ | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Tổng hợp | Nam châm Ferrite |