| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Theo yêu cầu của bạn |
| Kích thước | Như tùy chỉnh |
| Mẫu số | Số mô hình chung |
| Định hướng từ tính | Đẳng hướng, dị hướng |
| Hải cảng | Luzhou, Trung Quốc |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Thùng carton, Pallet gỗ, Gói tùy chỉnh |
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Density | 4.9 G/cm3 |
|---|---|
| Dimension | As Customized |
| Curie Temperature | 450°C |
| Standard | ISO9001/ROHS/ |
| Size | (R51.8mm-r43.1mm)×39.0mm |
| Magnetic Energy Product | 27-30 KJ/m3 |
|---|---|
| Package Size | 340mm×255mm×75mm |
| Magnetization Direction | Axial |
| Origin | Sichuan, China (Mainland), |
| Application | Motors, Speakers, Magnetic Separators |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Chế tạo ô tô | Nhà hát ô tô |
| Loại | Bộ phận khởi động, vĩnh viễn |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Lớp | JC-Y3932; JC-Y3932; JC-Y3939; JC-Y3939; JC-Y4041; JC-Y4041; |
| Mẫu số | Nhiều đàn accordng khác nhau để rút tiền, Vĩnh viễn |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Pallet gỗ thùng carton |
| Nhãn hiệu | JOINT-MAG, Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục), |
| Đơn xin | Nam châm công nghiệp |
| Mẫu số | L608 |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Khay gỗ thùng carton |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (đại lục) |
| Đơn xin | 70CC, 100CC, 125CC, 250CC khởi động |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| màu sắc | màu đen |
| Gói vận chuyển | Thùng và Pallet tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | ISO / TS16949 |
| Nhãn hiệu | Joint-Mag |
| nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Chứng nhận | SrO·6Fe2O3 |