| Max Working Temperature | Up To 200°C |
|---|---|
| Density | 4.8-5.2 G/cm3 |
| Transport Package | Acording To Your Requirments |
| Coercivity | 235-275 KA/m |
| Max Operating Temperature | 250°C |
| Max Working Temperature | Up To 200°C |
|---|---|
| Quantity Per Carton | 720pcs |
| Shape | Customizable (e.g., Ring, Block, Arc) |
| Max Operating Temperature | 250°C |
| Type | Anisotropic Sintered Magnet |
| Processing | Wet Molding |
|---|---|
| Raw Material | NdFeB+PPS |
| Max Working Temperature | Up To 200°C |
| Maximumenergyproduct | 2.0 - 4.0 MGOe |
| Type | Permanent |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
|---|---|
| cưỡng chế | 235-275 KA/m |
| Tỉ trọng | 4,8-5,2 G/cm3 |
| Mẫu số | Số mô hình chung |
| Nhiệt độ làm việc tối đa | Lên đến 200 ° C. |
| Type | Permanent |
|---|---|
| Feature | Strong Magnet |
| Shape | Customizable (e.g., Ring, Block, Arc) |
| Grade | JC-Y3939/JC-Y4041 |
| Raw Material | NdFeB+PPS |
| Nhiệt độ Curie | 450 ° C. |
|---|---|
| Lợi thế cạnh tranh | Chịu nhiệt độ cao |
| Tỉ trọng | 4,9 g/cm3 |
| Hướng từ hóa | Trục |
| Kích cỡ | (R51.8mm-r43.1mm)×39.0mm |
| Nguồn gốc | Tứ Xuyên, Trung Quốc (Đại lục), |
|---|---|
| cưỡng chế nội tại | 240-280 KA/m |
| Tiêu chuẩn | ISO9001/ROHS/ |
| Sản phẩm năng lượng từ tính | 27-30 KJ/m3 |
| Ứng dụng | Động cơ, Loa, Bộ tách từ |
| Nhãn hiệu | chung-Mag |
|---|---|
| Mẫu số | Số mô hình chung |
| Ứng dụng | Động cơ, Loa, Cảm biến, Bộ tách từ, v.v. |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 250°C |
| Nhiệt độ làm việc | 250 |
| Size | (R51.8mm-r43.1mm)×39.0mm |
|---|---|
| Type | Permanent |
| Package Size | 340mm×255mm×75mm |
| Competitive Advantage | High Temperature Resistance |
| Coercivity | 235-275 KA/m |
| Nhiệt độ làm việc | 250 |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Theo yêu cầu của bạn |
| Tỉ trọng | 4,8-5,2 G/cm3 |
| Mẫu số | Số mô hình chung |
| Kích thước | Như tùy chỉnh |